Tin đăng đã hết hạn.

Thanh Xuân cho thuê văn phòng 980m2 full nội thất cao cấp giá ưu đãi chỉ 285.000đ/m2/tháng

Ngày đăng: 25/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thanh Xuân cho thuê văn phòng 980m2 full nội thất cao cấp giá ưu đãi chỉ 280.000/m2/tháng. Diện tích lớn 980m2 đã hoàn thiện đầy đủ nội thất như hình. Tọa lạc ngay trung tâm quận Thanh Xuân kết nối thuận tiện mọi tuyến đường. Giá thuê hấp dẫn chỉ 285.000đ/m2/tháng không phát sinh chi phí ẩn. Phù hợp doanh nghiệp quy mô lớn, setup vào làm ngay tiết kiệm tối đa thời gian & chi phí đầu tư ban đầu. Liên hệ ngay để xem văn phòng thực tế và nhận ưu đãi tốt nhất: Call/Zalo Mr. Vũ 0868722444

Xem thêm

Liên hệ:

086 872 ****

Vị trí bản đồ

279,3 triệu/tháng

980 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Licogi 13 Tower, Đ. Khuất Duy Tiến, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LV

Long Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh Xuân cho thuê văn phòng 980m2 full nội thất cao cấp giá ưu đãi chỉ 285.000đ/m2/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.