Công ty chúng tôi đang cần cho thuê gấp 170m2 văn phòng đẹp tại 249A Thụy Khuê, chỉ 260nghìn/m2/th

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hiện công ty chúng tôi đang cần cho thuê gấp diện tích văn phòng đẹp tại tòa HCMCC 249 Thụy Khuê vị trí trung tâm quận Tây Hồ, kết nối thuận tiện Ba Đình Cầu Giấy Hồ Tây. Thông tin chi tiết: Diện tích sử dụng: 170m². Giá thuê: Chỉ 260.000 VNĐ/m²/th. Bàn giao full nội thất chuyên nghiệp, khách thuê vào vận hành ngay. Không gian vuông vắn, tối ưu công năng sử dụng. Phù hợp: Văn phòng công ty, công nghệ, giáo dục, đại diện thương mại, showroom. Tiện ích tòa nhà: Hệ thống quản lý vận hành chuyên nghiệp. Điều hòa trung tâm, thang máy tốc độ cao. Hầm để xe rộng rãi. An ninh, lễ tân đầy đủ. Môi trường làm việc văn minh, chuyên nghiệp. Ưu điểm nổi bật: Giá thuê cạnh tranh khu vực Tây Hồ. Tiết kiệm chi phí đầu tư ban đầu nhờ full nội thất. Có thể vào làm việc ngay. Liên hệ trực tiếp để xem mặt bằng thực tế: Ms Vân 0978958917

Xem thêm

Liên hệ:

097 895 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

44,2 triệu/tháng

170 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Sun Grand City Thụy Khuê Residence, Đ. Thụy Khuê, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Thị Bích Vân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Công ty chúng tôi đang cần cho thuê gấp 170m2 văn phòng đẹp tại 249A Thụy Khuê, chỉ 260nghìn/m2/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.