Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng Mercury Building Hoàng Hoa Thám DT 30m - 586m2 giá 312.000/m2/tháng

Ngày đăng: 30/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cho thuê văn phòng Mercury Building 444 Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ. - Diện tích cho thuê: 30, 90, 171, 212, 586m2. - Giá thuê: 312.000 VND/m²/tháng. - Thông tin chi tiết: Hạng tòa nhà: C. Tòa nhà có quy mô gồm 16 tầng nổi và 3 tầng hầm với diện tích xây dựng là 750m2. Tòa nhà chuyên phục vụ khối văn phòng. Diện tích đỗ xe: Tầng hầm, khuôn viên xung quanh. Hệ thống điều hòa trung tâm. Hệ thống 3 thang máy Mitsubishi tốc độ cao dành riêng cho văn phòng. Hệ thống điện dự phòng: Hệ thống điện dự phòng 100% công xuất. Thiết bị phòng cháy: Theo tiêu chuẩn PCCC. Hệ thống an ninh: Camera an ninh, bảo vệ 24/7. - Liên hệ ngay để được tư vấn và sắp xếp lịch xem văn phòng: 0356333111

Xem thêm

Liên hệ:

035 633 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

66,14 triệu/tháng

212 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Machinco Building, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Bưởi, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
DV

Duy Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng Mercury Building Hoàng Hoa Thám DT 30m - 586m2 giá 312.000/m2/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.