Cho thuê văn phòng ngay cạnh sân bay tân sơn nhất

Ngày đăng: 19/04/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Tòa nhà Olympus tọa lạc tại 40A Lam Sơn, P. Tân Sơn Hòa, TP.HCM. Với vị trí đắc địa cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút di chuyển, đây là lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp cần sự thuận tiện giao thương. Thông tin chi tiết Tầng 3: - Diện tích: 359 m² (Trần cao 3.3m thông thoáng). - Hiện trạng: Bàn giao đầy đủ trần, sàn, đèn, hệ thống điều hòa âm trần, vách kính và 02 phòng họp riêng. Khách thuê có thể linh hoạt tùy chỉnh layout. - Tiện ích: 02 thang máy hiện đại, máy phát điện dự phòng 100% công suất, an ninh 24/7, PCCC đạt chuẩn. Chi phí & Chính sách: - Giá thuê: 400.000 VNĐ/m²/tháng (đã gồm phí quản lý). - Tiền điện: 4.000 VNĐ/kW; Tiền nước: Miễn phí. - Gửi xe: 100.000 VNĐ/xe máy/tháng. Ưu đãi: Miễn phí phí làm thêm ngoài giờ (7h - 22h). Sẵn sàng bàn giao. Hợp đồng tối thiểu 02 năm, cọc 03 tháng.

Xem thêm

Liên hệ:

076 843 ****

Vị trí bản đồ

144 triệu/tháng

1 WC
360 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. Lam Sơn, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
HM

Hoang Mai

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng ngay cạnh sân bay tân sơn nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.