Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng Quận Tân Bình, Cộng Hòa 90 - 180m² full nội thất giá chỉ ~310.000đ/m² (12 USD)

Ngày đăng: 19/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Ngay Cộng Hòa, tuyến đường huyết mạch Tân Bình, thuận lợi di chuyển. - Diện tích: 90 - 180m², có sẵn nội thất tiện nghi. - Giá thuê: ~310.000đ/m²/tháng (12 USD/m²/tháng), đã bao gồm phí và thuế. - Tiện ích: Full nội thất, thang máy, bảo vệ, internet. - Ưu đãi: Miễn phí tháng đầu tiên. Gọi 0901447347 Mai Hương để được tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 144 ****

Vị trí bản đồ

55,8 triệu/tháng

180 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. Cộng Hòa, P. 4, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TK

Thiên Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng Quận Tân Bình, Cộng Hòa 90 - 180m² full nội thất giá chỉ ~310.000đ/m² (12 USD) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.