Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Cho thuê sàn VP cực đẹp Hoàng Việt Tân Bình 300m2 - Sẵn Fitout, full nội thất

Ngày đăng: 08/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần cho thuê nguyên sàn 300m² tại mặt tiền Hoàng Việt, Tân Bình. Giá thuê tốt nhất khu vực Tân Bình. - Kết cấu: Hầm, 6 tầng, thang máy. - Diện tích trống cho thuê: 300m²/tầng (Đang có sẵn Tầng 1 & Tầng 2),. Có thể cắt diện tích linh hoạt cho khách thuê. - Giá thuê: 234,000vnđ/m² (Đã bao gồm phí quản lý). + Hầm xe rộng rãi, trống sẵn 40 - 50 slot xe máy. + Tòa nhà có bãi đậu xe oto phía trước rộng rãi. + Hỗ trợ làm việc ngoài giờ hoặc qua đêm 24/7. Liên Hệ: 0938670256 Ms Linh để biết thêm chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

093 867 ****

Vị trí bản đồ

70,2 triệu/tháng

300 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. Hoàng Việt, P. 4, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thùy Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Cho thuê sàn VP cực đẹp Hoàng Việt Tân Bình 300m2 - Sẵn Fitout, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.