Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phong đường 20 trong khu chế xuất Tân Thuận Quận 7

Ngày đăng: 08/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Cho thuê văn phòng CMC Creative Space Tower, trong khu chế xuất Tân Thuận Quận 7. - Diên tích: 200m2, 500, 1000m2, 2000m2, 14,000m2. - Quy mô: 1 hầm, 1 trêt, 11 tầng. - Gía thuê: 338.390đ/m2. - Phía dịch vụ 17.000vnd. - Đặt 3 tháng. - Thanh toán theo quý. - Hơp đồng tối thiểu 2 năm. Ngoài ra còn nhiều văn phòng theo tầng hoặc nguyên tòa.

Xem thêm

Liên hệ:

094 460 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

6,77 tỷ/tháng

20.000 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 10, P. Tân Thuận Đông, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0944604465

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phong đường 20 trong khu chế xuất Tân Thuận Quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.