Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng nguyễn đình chiểu, q.3 vị trí trung tâm, giá hợp lý, tiềm năng cao

Ngày đăng: 29/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Văn phòng cho thuê tại mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, ngay trung tâm Quận 3. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến Quận 1, Phú Nhuận, Bình Thạnh chỉ vài phút. Khu vực sầm uất, đầy đủ tiện ích lân cận. Diện tích: 205m², không gian thông thoáng, chưa có nội thất, dễ thiết kế theo nhu cầu sử dụng Giá thuê: 416.000đ/m²/tháng (đã bao gồm phí quản lý, bảo vệ 24/7) Hướng Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên, không khí trong lành Tòa nhà gồm trệt và 6 tầng, có thang máy, máy phát điện dự phòng, bảo trì định kỳ chuyên nghiệp Tiện ích xung quanh: Gần công viên Tao Đàn, Chi Lăng thuận tiện thư giãn Cách bệnh viện Da Liễu, RHM, siêu thị, trường học, ngân hàng vài bước chân Ưu đãi đặc biệt: Có hoa hồng cho người giới thiệu, kèm thưởng nóng cho khách ký hợp đồng trong thời gian ngắn. Liên hệ chính chủ Minh Phúc: 0766700199 để xem văn phòng thực tế và nhận ưu đãi trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

076 670 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

85,28 triệu/tháng

205 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Huỳnh Minh Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng nguyễn đình chiểu, q.3 vị trí trung tâm, giá hợp lý, tiềm năng cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.