Cho thuê VP 600m2 Lầu 6 tại 12/1 Nguyễn Thị Minh Khai, P Sài Gòn. DT 20x30m. Giá 550k/m2/th

Ngày đăng: 21/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cho thuê văn phòng Quận 1 Phường Đa Kao, Q1 (Nay Phường Sài Gòn). Địa chỉ: 12/1 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1. Lầu 6. Diện tích: 20x30m, 600m2. Giá thuê: 550.000đ/m²/tháng chưa PQL + VAT. Vị trí trung tâm Quận 1, thuận tiện di chuyển. Phù hợp làm văn phòng công ty, trung tâm đào tạo, trung tâm anh ngữ... Không gian rộng rãi, dễ bố trí. Liên hệ ngay: 0911311144 - Duy để xem mặt bằng và nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 131 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

330 triệu/tháng

600 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Lim Tower 1, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
ND

Nguyễn Duy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cho thuê VP 600m2 Lầu 6 tại 12/1 Nguyễn Thị Minh Khai, P Sài Gòn. DT 20x30m. Giá 550k/m2/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.