Tin đăng đã hết hạn.

1200m2/sàn - Văn phòng cao cấp hạng A Quận 1 - Giá 700.000đ/m2 đã bao gồm phí quản lý

Ngày đăng: 23/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê văn phòng hạng A Quận 1. Diện tích: 1200m2/sàn - Hỗ trợ bàn giao full nội thất. Vị trí: Trung tâm hành chính văn phòng Quận 1. Giá: 700.000đ/m2 - Liên hệ: Đại Phú để có giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 647 ****

Vị trí bản đồ

840 triệu/tháng

1.200 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Phát Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1200m2/sàn - Văn phòng cao cấp hạng A Quận 1 - Giá 700.000đ/m2 đã bao gồm phí quản lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.