Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà The Prince Residence cho thuê văn phòng

Ngày đăng: 05/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ngay tại địa chỉ 17-19 Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Quận Phú Nhuận chính là tòa nhà văn phòng cho thuê The Prince Residence. The Prince Residence thuộc phân khúc văn phòng hạng B - một trong những tòa nhà đáng chú ý nhất tại khu vực này với thiết kế hiện đại. Thông tin chi tiết về The Prince Residence - Địa chỉ: 17-19 Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phú Nhuận (Quận Phú Nhuận) TP. HCM. - Quy mô: 22 tầng nổi và 2 tầng hầm. - Thang máy: 6 thang máy tốc độ cao. - Diện tích sàn: 300 m²/sàn. - Diện tích cho thuê: 15m² - 35m² - 70m² - 112m² - 280m². - Giá thuê: 528.000 VNĐ/m²/tháng. - Phí quản lý: 132.000 VNĐ. - Gửi xe máy: 211.000 VNĐ/xe/tháng. - Gửi ô tô: 2.637.000 VNĐ/xe/tháng. - Đặt cọc: 3 tháng. - Thanh toán: Từng tháng. - Thời hạn thuê: Tối thiểu 2 năm. - Phí ngoài giờ: Thoả thuận. - Thuế VAT: 10%. - Liên hệ: Mr. Lâm Harry 0965607600

Xem thêm

Liên hệ:

096 560 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

147,84 triệu/tháng

280 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Prince Residence, Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
LH

LÂM HARRY

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà The Prince Residence cho thuê văn phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.