Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng giá rẻ Quận Phú Nhuận 100m² giá 320k/m², trung tâm, miễn phí ngoài giờ

Ngày đăng: 24/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí trung tâm: Nằm trên Nguyễn Đình Chính, kết nối thuận tiện Quận 1, Quận 3, sân bay. - Diện tích: 100m², sàn vuông, thoáng mát, thích hợp nhiều loại hình doanh nghiệp. - Giá thuê ưu đãi: 320.000đ/m²/tháng, mức giá hấp dẫn khu vực trung tâm. - Tiện ích: Thang máy, hầm xe, bảo vệ 24/7, lễ tân chuyên nghiệp, PCCC đạt chuẩn. - Ưu đãi: Miễn phí ngoài giờ, setup nhanh chóng. Liên hệ ngay 0901447347 Mai Hương để xem sàn và tham khảo thêm nhiều văn phòng khác trung tâm TP.

Xem thêm

Liên hệ:

090 144 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

32 triệu/tháng

100 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình Chính, P. 8, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TK

Thiên Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng giá rẻ Quận Phú Nhuận 100m² giá 320k/m², trung tâm, miễn phí ngoài giờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.