Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê sàn văn phòng 80m², 245m2, 500m2, 2500m² quận Phú Nhuận giá chỉ từ 412.160đ/m²

Ngày đăng: 25/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Văn phòng cho thuê building B. Huỳnh Văn Bánh, P. 15, Q. Phú Nhuận. Giá chỉ từ 412.160đ/m². Kết cấu: 2 hầm 10tầng nổi. Diện tích: Linh hoạt 80m², 245m2,500m2 2500m². Mặt bằng vuông vức dễ decor theo phong cách riêng. Bàn giao đầy đủ: Trần, đèn LED, điều hòa Panasonic, PCCC. Tiện ích tòa nhà: 2 thang máy Fujitec tốc độ cao. Trần cao 2.7 3.2m, gió tươi từng sàn. Mặt kính 3 mặt đón ánh sáng tự nhiên. Camera 24/7, máy phát điện công suất lớn. 2 tầng hầm để xe máy & ô tô rộng rãi. Phù hợp doanh nghiệp cần không gian riêng, IT, VP BDS, decor theo ý. Liên hệ: Mr Thủy Đối tác đồng hành tìm văn phòng cho doanh nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 486 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

100,98 triệu/tháng

4 WC
245 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê sàn văn phòng 80m², 245m2, 500m2, 2500m² quận Phú Nhuận giá chỉ từ 412.160đ/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.