Tin đăng đã hết hạn.

Cho Thuê Văn Phòng Cao Cấp Trung Tâm KCN NHƠN TRẠCH 3 Gần Siêu Thị Go, Giá Cạnh Tranh

Ngày đăng: 10/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một văn phòng lý tưởng để nâng tầm thương hiệu? Hãy đến với văn phòng cho thuê tại trung tâm khu công nghiệp Nhơn Trạch 3, vị trí vàng với giao thông thuận tiện, ngay gần siêu thị Go và các tiện ích hàng đầu. Điểm nổi bật: Vị trí đắc địa: Nằm trong khu công nghiệp sầm uất, dễ dàng kết nối với các khu vực trọng điểm. Tiện ích xung quanh: Gần siêu thị Go, ngân hàng Vietcombank, Shinhanbank, và quán cà phê Highlands Coffee nổi tiếng. Môi trường chuyên nghiệp: Văn phòng hiện đại, đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho doanh nghiệp lớn nhỏ. Đồng hành cùng thương hiệu lớn: Là nơi đặt trụ sở của Vietcombank, Shinhanbank, Highlands Coffee, đảm bảo uy tín và giá trị. Thông tin chi tiết: Diện tích: 33,5m² - 317m². Giá thuê: 450.000 VNĐ/m²/tháng Tiện ích đi kèm: Điều hòa, thang máy, chỗ để xe, bảo vệ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

037 833 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

119,92 triệu/tháng

266.5 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho Thuê Văn Phòng Cao Cấp Trung Tâm KCN NHƠN TRẠCH 3 Gần Siêu Thị Go, Giá Cạnh Tranh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.