Cho thuê văn phòng VCN Tower giá tốt nhất khu vực | view cực đẹp

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Văn phòng VCN Tower giá tốt nhất khu vực | chỉ từ 160.000 đ/m². Miễn phí set up 1 tháng Miễn phí toàn bộ phí dịch vụ suốt thời gian thuê. Diện tích 61,1 m² Đáp ứng mọi quy mô doanh nghiệp! Tòa nhà VCN Tower hiện cho thuê văn phòng với mức giá cực cạnh tranh, vị trí đẹp tại trung tâm khu đô thị VCN. Ưu đãi nổi bật: Miễn phí 01 tháng set up. Miễn phí phí dịch vụ (20.000 đ/m²/tháng) trong toàn bộ thời gian thuê. Diện tích 61,1 m². Hệ thống quét khuôn mặt kiểm soát ra vào an ninh tối đa. PCCC đạt chuẩn theo quy định, bảo trì định kỳ. Thang máy tốc độ cao vệ sinh chuyên nghiệp không gian làm việc hiện đại. Tiện ích & vị trí: Nằm tại trung tâm khu đô thị VCN giao thông thuận lợi. Hầm gửi xe rộng rãi. Phù hợp doanh nghiệp dịch vụ, công nghệ, tài chính, văn phòng đại diện.

Xem thêm

Liên hệ:

078 924 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

9,78 triệu/tháng

61.1 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TH

Trinh Huỳnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng VCN Tower giá tốt nhất khu vực | view cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.