BQL cho thuê văn phòng giá rẻ tại tòa nhà MD Complex Mỹ Đình, Nam Từ Liêm giá chỉ 200,000VNĐ/m2/th

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BQL cho thuê văn phòng giá rẻ tại tòa nhà MD Complex Mỹ Đình, Nam Từ Liêm giá chỉ 200,000VNĐ/m2/th. * Thông tin kỹ thuật: + Tòa nhà gồm 2 tháp cao 25 tầng và 03 tầng hầm với tổng diện tích sàn xây dựng khoảng 52.064m2. + Diện tích sàn: 600m2. + Hệ thống điều hòa không khí trung tâm giải nhiệt nước. + Thang máy tốc độ cao 2,5m/giây, hệ thống phòng cháy chữa cháy tại chỗ và tự động. + Hệ thống cấp điện dự phòng 100% công suất. + Hệ thống quản lý tòa nhà tiên tiến. + Hệ thống an ninh giám sát 24/24. Giá cho thuê: 200.000đ/m2/th. Liên hệ: Ms Vân: 0978958917

Xem thêm

Liên hệ:

097 895 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

120 triệu/tháng

600 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
MD Complex Mỹ Đình, Đ. Nguyễn Cơ Thạch, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Thị Bích Vân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết BQL cho thuê văn phòng giá rẻ tại tòa nhà MD Complex Mỹ Đình, Nam Từ Liêm giá chỉ 200,000VNĐ/m2/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.