Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng tầng 15 tòa nhà Viwaseen, 48 Tố Hữu

Ngày đăng: 20/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Tòa nhà Viwaseen, số 48 đường Tố Hữu, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Thông tin chi tiết: Vị trí tầng: Tầng 15 view đẹp, thoáng đãng. Diện tích: 178m². Giá thuê: 285.340 VNĐ/m²/tháng (tương đương ~50.800.000 VNĐ/tháng). Tình trạng bàn giao: Trần, sàn hoàn thiện. Vách ngăn, hệ thống đèn chiếu sáng. Điều hoà âm trần, ổ cắm điện đầy đủ. Chỉ cần kê bàn ghế là vào làm việc ngay. Phù hợp làm: Văn phòng công ty, trung tâm đào tạo, văn phòng đại diện. Liên hệ xem mặt bằng: Hồng Na 0988663908

Xem thêm

Liên hệ:

098 866 ****

Vị trí bản đồ

50,8 triệu/tháng

178 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Viwaseen Tower, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng tầng 15 tòa nhà Viwaseen, 48 Tố Hữu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.