Cho thuê văn phòng dự án Vinhomes West Point - Phạm Hùng 100m2, 246m2, 300m2, 530m2

Ngày đăng: 22/08/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cho thuê mặt bằng văn phòng hạng A tại dự án Office Vinhomes West Point với vị trí 2 mặt tiền đắc địa. (khối đế của tòa W1 và W2 với tầng 1,2 là shop thương mại và tầng 3,4 là office). - Văn phòng nằm trong tòa nhà đa tiện ích: Tầng 1 là shop thương mại, tầng 2 trường học Vinschool, tầng 3 + 4 văn phòng, tầng 4 bể bơi, nhà hàng, sân chơi ngoài trời. - Diện tích: 123m2, 246m2, 291m2, 537m2. - Vị trí đẹp view đường Phạm Hùng. - Bàn giao thô hoặc nội thất cơ bản tùy theo nhu cầu khách hàng. - Giá thuê thu nét chỉ từ 230.000 đ/m2/tháng. - Phí dịch vụ: 12 nghìn/1m2/th. - Có thang máy và thang bộ đi từ hầm lên khu văn phòng. Liên hệ Ms. Dung: 0866880602 Cam kết không thu phí khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

086 688 ****

Vị trí bản đồ

61,64 triệu/tháng

268 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Thị Dung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng dự án Vinhomes West Point - Phạm Hùng 100m2, 246m2, 300m2, 530m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.