Tin đăng đã hết hạn.

Văn Phòng Cho Thuê đường 2/9 - Liên Hệ THẾ GIỚI OFFICE để nhận list văn phòng phù hợp

Ngày đăng: 11/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: Tầng 1: 110m² - 165m², tầng 2: 600m², tầng 10: 252m² Giá thuê: T1: 300.000d/m2, các tầng khác 255.000/m²/tháng Điểm nổi bật: Vị trí đắc địa, ba mặt tiền, thuận tiện giao thương và đi lại. Hạ tầng hiện đại, đầy đủ tiêu chuẩn cho văn phòng Diện tích thuê linh hoạt, phù hợp từ văn phòng nhỏ đến nguyên sàn lớn Liên hệ ngay: Đức Lê để nhận list báo giá các văn phòng phù hợp nhu cầu

Xem thêm

Liên hệ:

097 105 ****

Vị trí bản đồ

64,26 triệu/tháng

252 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. 2/9, P. Hải Châu II, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng

Lê Văn Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Văn Phòng Cho Thuê đường 2/9 - Liên Hệ THẾ GIỚI OFFICE để nhận list văn phòng phù hợp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.