Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng Green Diamond 93 Láng Hạ, DT 382m2, 473m2, giá 450 nghìn/m2. LH: 0904548080

Ngày đăng: 08/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê văn phòng hạng A Green Diamond, 93 Láng Hạ, Đống Đa. Vị trí đắc địa: Tòa nhà nằm trên trục đường Láng Hạ trung tâm tài chính, thương mại sầm uất, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm. Thông tin diện tích: Tổng diện tích cho thuê: 382m2, 473m2. Giá thuê & chi phí: Giá thuê: 450.000 VNĐ/m²/tháng. Phí dịch vụ: 30.000 VNĐ/m²/tháng. (Chưa bao gồm VAT, điện trong phòng và gửi xe). Quy mô & tiện ích tòa nhà: Quy mô: 2 tháp văn phòng cao 25 tầng và 03 tầng hầm đỗ xe rộng rãi. Điều hòa: Hệ thống điều hòa trung tâm giải nhiệt nước hiện đại. Thang máy: 02 thang máy tốc độ cao (2,5m/s) sảnh văn phòng độc lập. PCCC: Hệ thống phòng cháy chữa cháy tại chỗ & tự động đạt tiêu chuẩn. Điện dự phòng: 100% công suất, đảm bảo hoạt động liên tục. Quản lý & an ninh: Hệ thống quản lý tòa nhà tiên tiến, giám sát & bảo vệ 24/7. Ưu điểm: Văn phòng hiện đại, chuyên nghiệp, phù hợp doanh nghiệp lớn nhỏ. Diện tích linh hoạt, dễ dàng bố trí không gian theo nhu cầu. Dịch vụ vận hành chuyên nghiệp, đảm bảo môi trường làm việc hiệu quả. LH: 0904548080 gặp Ms Hảo.

Xem thêm

Liên hệ:

090 454 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

212,85 triệu/tháng

473 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Green Diamond 93 Láng Hạ, P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
PH

Phan Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng Green Diamond 93 Láng Hạ, DT 382m2, 473m2, giá 450 nghìn/m2. LH: 0904548080 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.