Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng tại tòa Eurowindow số 2 Tôn Thất Tùng. Giá ưu đãi sốc trực tiếp từ chủ đầu tư

Ngày đăng: 26/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa: Tòa nhà Eurowindow tọa lạc tại số 2 Tôn Thất Tùng (ngã tư Chùa Bộc x Tôn Thất Tùng) trung tâm quận Đống Đa, tiếp giáp các tuyến đường lớn như Trường Chinh, Lê Duẩn, Giải Phóng... Giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng tới các quận nội thành và các trung tâm hành chính thương mại. Thông tin tòa nhà: Chủ đầu tư: Eurowindow Holding cho thuê trực tiếp, không qua trung gian. Quy mô: Tòa nhà 17 tầng nổi, 2 tầng hầm. Diện tích sàn: ~800m²/sàn. Có thể chia nhỏ linh hoạt theo nhu cầu (từ 50m² 800m²). Trang bị hiện đại: Hệ thống điều hòa trung tâm, thang máy tốc độ cao, máy phát điện dự phòng 100%, an ninh 24/7. Top 10 tòa nhà VP tốt nhất Việt Nam năm 2019. Phù hợp với: Các doanh nghiệp vừa và lớn, công ty công nghệ, tài chính, đào tạo, văn phòng đại diện, coworking space,... Giá thuê ưu đãi từ chủ đầu tư: Chỉ từ 724.892đ/m²/tháng (đã bao gồm phí dịch vụ + VAT). Ưu đãi đặc biệt cho khách thuê dài hạn hoặc thuê diện tích lớn. Miễn phí thời gian setup văn phòng (tùy diện tích). Liên hệ chủ đầu tư: Hotline/Zalo: 0968597556 Hỗ trợ khảo sát mặt bằng trực tiếp và tư vấn miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

096 859 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

188,24 triệu/tháng

260 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Eurowindow Tôn Thất Tùng, Đ. Tôn Thất Tùng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
DL

Dung Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng tại tòa Eurowindow số 2 Tôn Thất Tùng. Giá ưu đãi sốc trực tiếp từ chủ đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.