Chính chủ cho thuê sàn vp phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội, dtsd 100m2 - 255m2, giá từ 31tr - 80tr/tháng. - Tòa nhà hạng B được thiết kế có diện tích xây dựng dt 300m2 x 10 tầng + 1 hầm, mặt tiền 40m, tòa nhà được dát vàng, có 2 thang máy, điều hòa trung tâm, cửa kính, bảo vệ 24/24, có hệ thống pccc hiện đại, đã có giấy biên bản pccc đầy đủ. - Thông sàn các tầng. - Hiện đang trống tầng 5,6,7,8 dtsd 255m2/sàn, giá 80tr/tháng (chưa thuế và bao phí dv). - Có thể chia nhỏ từ 100m2 255m2 giá 313.992đ/m2/th, giá từ 31tr - 80tr/tháng (chưa thuế và bao phí dv). Xung quanh tòa nhà để oto thuận tiện, không gian đáng sống, tập trung các tòa văn phòng.. Đây là MB lý tưởng để các đối tác đến làm việc và kinh doanh. - Phù hợp với văn phòng, phòng khám, thẩm mỹ viện nha khoa spa, phòng tập Gym, văn phòng đại diện, showroom.. Thanh toán linh hoạt, xuất VAT cho các DN. Hotline: 0368688566, 0368688566 Zalo: 0368688566.
Xem thêm