Tin đăng đã hết hạn.

Ami office cho thuê văn phòng tại Cic Trung Kính 195m2 giá ưu đãi

Ngày đăng: 08/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cic Tower nằm tại ngõ 219 Trung Kính ( số 2 Nguyễn Thị Duệ) , vị trí Giao thông thuận tiện, dễ chỉ đường. - Diện tích cho thuê: 195m2 ,. Giá thuê 280.000đ/m²/tháng - Trang thiết bị hiện đại: + 3 thang máy tốc độ cao. + Hệ thống điều hòa âm trần. + Tầng hầm và khu vực phía trước sảnh đảm bảo đủ chỗ cho nhân viên và khách hàng. Ami Office hiện đang đối tác của hơn 1000 tòa nhà văn phòng khu vực Hà Nội. Toàn bộ quá trình báo giá, khảo sát mặt bằng, lựa chọn mặt bằng và đàm phán hợp đồng đều được Ami Office hỗ trợ hoàn toàn miễn phí. Bằng sự thấu hiểu của khách hàng khi lựa chọn được mặt bằng thuê Ami Office còn có thêm bộ phận Ami Design tư vấn và thiết kế mặt bằng công năng miễn phí cho khách hàng. Liên hệ ngay Ami Office 0977379886 để được tư vấn chi tiết thông tin văn phòng tòa nhà CIC Tower và các tòa nhà văn phòng khác tại Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

097 737 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

54,6 triệu/tháng

195 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
CIC Tower, P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0977379886

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ami office cho thuê văn phòng tại Cic Trung Kính 195m2 giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.