Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cho thuê sàn văn phòng hạng B - 82 Trần Thái Tông - 3 mặt thoáng - 310m2

Ngày đăng: 20/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cho thuê sàn văn phòng 82 Trần Thái Tông | Dịch Vọng Hậu | Cầu Giấy. Tầng 5.6.7.8.9 - Vị trí vàng, mặt bằng rộng. Diện tích: 310m2 x 6 sàn (Có tách lẻ). Giá thuê chỉ 309,670đ/m2/th (Chưa bao gồm VAT). Tòa nhà lô góc giao thông thuận tiện dễ dàng nhận diện thương hiệu - View mặt kính 3 mặt thoáng 24m. Trang bị đầy đủ hệ thống PCCC, đèn chiếu sáng, điều hòa âm trần, điện theo tiêu chuẩn văn phòng chuyên nghiệp. Phù hợp: Văn phòng công ty, spa, yga, trung tâm đào tạo...

Xem thêm

Liên hệ:

033 362 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

96 triệu/tháng

310 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. Trần Thái Tông, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0333620715

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cho thuê sàn văn phòng hạng B - 82 Trần Thái Tông - 3 mặt thoáng - 310m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.