Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê Văn phòng tại Trần Thái Tông, 320 / m2, 310 m2, giá ưu đãi đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 21/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Văn phòng cho thuê tọa lạc tại 82 Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội. Với diện tích 310 m2, đây là không gian lý tưởng cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm một địa điểm chuyên nghiệp và tiện nghi. - Diện tích rộng rãi 310 m2 + - Giá cho thuê chỉ 320.000/ m2 + - Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng + - Có đầy đủ tiện ích văn phòng + - Môi trường làm việc chuyên nghiệp + Văn phòng này không chỉ mang lại không gian làm việc lý tưởng mà còn được trang bị các tiện ích hiện đại, phục vụ tốt nhất cho nhu cầu làm việc của doanh nghiệp. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy + - Siêu thị Hà Đăng + - Winmart + - Công viên Yên Hòa + - Công viên Cầu Giấy + - Bệnh viện Mắt Quốc Tế Việt - Nga + - Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An + - Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN + - Trường Mầm Non Dịch Vọng + Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem văn phòng, vui lòng liên hệ với Mai Thành Nam qua số điện thoại 0385150527

Xem thêm

Liên hệ:

038 515 ****

Vị trí bản đồ

99,2 triệu/tháng

310 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. Trần Thái Tông, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TN

Thành Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê Văn phòng tại Trần Thái Tông, 320 / m2, 310 m2, giá ưu đãi đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.