Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng CTM Complex tại Cầu Giấy 106m2, 292m2, 500m2 giá 275,000 đồng/m2/th

Ngày đăng: 12/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Tòa nhà CTM Complex, 139 Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội. Tòa nhà nằm ngay ngã tư Cầu Giấy Đường Láng, giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các quận trung tâm, Mỹ Đình, Nội Bài. - 21 tầng văn phòng mỗi tầng có diện tích sàn 550m2/sàn. - Diện tích trống: - Tầng B1: 292 m2. - Tầng 5: 500m2. - Tầng 12B: 106m2. - Giá thuê từ 27.5000 VND/m2/tháng. - Phí dịch vụ 50000 VND/m2/tháng. - Phí gửi xe: Ô tô 1,5 triệu/tháng, xe máy 100,000 đồng/tháng. - Phí ngoài giờ: 66,000 đồng/giờ. - Miễn phí setup. - Tiện ích: Hệ thống 3 thang máy + 4 thang cuốn, hệ thống điều hòa hai chiều, hệ thống PCCC tự động, an ninh 24/7. - Hợp đồng: Thanh toán 3 tháng 1 lần, cọc 3 tháng, hợp đồng ít nhất 3 tháng. Liên hệ: 0982412925

Xem thêm

Liên hệ:

098 241 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

29,15 triệu/tháng

106 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
CTM Building 139 Cầu Giấy, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
BN

Bùi Thảo Nguyên

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng CTM Complex tại Cầu Giấy 106m2, 292m2, 500m2 giá 275,000 đồng/m2/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.