Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền cho thuê văn phòng hạng A tòa MB Grand Tower 18 Lê Văn Lương 98 - 236 - 1200m2

Ngày đăng: 26/03/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Trụ sở MB không dùng hết cần cho thuê văn phòng tại MB Grand Tower 18 Lê Văn Lương - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội.

Liên hệ: Hotline 0867788524.

- Diện tích: 98m2, 236m2, 310m2, 498m2, 1200m2.

- Giá chỉ từ 215.000 đ/m2/tháng.

- Bàn giao đầy đủ trần, sàn, điều hòa, PCCC.

- Đội bảo vệ, Lễ tân chuyên nghiệp, camera an ninh 24/24.

- Hầm để ô tô, xe máy thoải mái, có bãi đỗ xe phụ trợ.

- Niềm tin của quý khách là thành công của chúng tôi, xin hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và được phục vụ tận tình nhất.

- Phụ trách tư vấn và hỗ trợ: Mr. Tiến 0867788524 (zalo).

- Công ty chúng tôi cam kết sẽ đem đến cho quý Khách những dịch vụ tốt nhất.

- Cảm ơn anh chị đã đọc tin.
Đặc điểm bất động sản.

Xem thêm

Liên hệ:

086 778 ****

Vị trí bản đồ

50,74 triệu/tháng

236 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền cho thuê văn phòng hạng A tòa MB Grand Tower 18 Lê Văn Lương 98 - 236 - 1200m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.