Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng tại 19 Duy Tân toà nhà TTC Tower, DT từ 60m2 đến 680m2 187k/m2 LH 0945 025 ***

Ngày đăng: 14/10/2024

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng
Công ty tôi trực tiếp quản lý cho thuê văn phòng tòa nhà TTC Tower - 19 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội.
Diện tích trống linh hoạt: 84m², 100m², 126m², 145m², 226m², 450m², 680m².
Giá thuê: 187.000 /m²/tháng.
Phụ trách cho thuê: Mr. Huân 0945 025 *** hoặc 0916 668 ***VN & ENG).

TTC Building là tòa nhà văn phòng hạng B tọa lạc tại phố Duy Tân. Sở hữu vị trí đắc địa tại trung tâm kinh tế Cầu Giấy cùng lợi thế ba mặt đường rộng tới 50m, TTC được đánh giá là điểm thuê văn phòng lý tưởng để các công ty, doanh nghiệp lựa chọn đặt văn phòng và trụ sở kinh doanh giao dịch.

Quy mô, thiết kế và trang thiết bị tại toà nhà.
Tòa nhà văn phòng TTC được xây dựng trên khu đất có diện tích khoảng 2.000 m², bao gồm 17 tầng văn phòng với diện tích 850m² mỗi sàn và 1 tầng hầm; trong đó mỗi sàn lại có thể linh hoạt phân chia thành các diện tích cho thuê văn phòng nhỏ hơn đáp ứng nhu cầu thuê của khách hàng.

+ Đèn chiếu sáng công nghệ mới led/phillips tiết kiệm điện, ánh sáng tự nhiên.
+ Hệ thống 3 thang máy tốc độ cao Mitsubitshi.
+ Hệ thống quản lý tòa nhà tiên tiến BMs.
+ Hệ thống phòng cháy chữa cháy tại chỗ và tự động.
+ Hạ tầng công nghệ thông tin hiện đại, hệ thống cấp điện dự phòng 100% công suất,
+ Hệ thống an ninh giám sát 24/24.

Quý khách có nhu cầu thuê văn phòng tại TTC Tower vui lòng liên hệ trực tiếp để nhận thông tin chi tiết về giá và diện tích trống.
Xem thêm

Liên hệ:

094 502 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

27,12 triệu/tháng

145 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Số tầng
17
Địa chỉ
TTC Tower, 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, Đ. Duy Tân, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CN

Cong Huan Ngo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng tại 19 Duy Tân toà nhà TTC Tower, DT từ 60m2 đến 680m2 187k/m2 LH 0945 025 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.