Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê sàn văn phòng hạng B đẹp nhất Quận Bắc Từ Liêm. Diện tích từ 110m2 đến 430m2

Ngày đăng: 20/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Tòa văn phòng hạng B. 7 tầng, 3 hầm. 1000m2/sàn. - Diện tích. 110m2 - 150m2 - 160m2 - 280m2 - 430m2. - Chỗ để xe rộng, thuận tiện đi lại. - Gía chỉ 325.750đ/m2/th. - LIên hệ trực tiếp quản lý tòa nhà, không qua trung gian. - SĐT: 0976629278

Xem thêm

Liên hệ:

097 662 ****

Vị trí bản đồ

48,75 triệu/tháng

150 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. Tu Hoàng, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CM

Chá A Công Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê sàn văn phòng hạng B đẹp nhất Quận Bắc Từ Liêm. Diện tích từ 110m2 đến 430m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.