Cho thuê văn phòng toà Ngọc Khánh Plaza, DT 450m2 có cắt lẻ, giá chỉ 250.000đ/m2/th, view hồ mát mẻ

Ngày đăng: 15/04/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Ban quản lí toà nhà cho thuê văn phòng toà Ngọc Khánh Plaza số 1 Phạm Huy Thông, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội. View hồ mát mẻ, View Đài truyền hình VTV có thể vào làm việc được luôn. - Diện tích: 450m2 có cắt cho thuê thành 252m2 và 200m2 - Giá thuê: 250.000 vnđ/m²/tháng. Thông tin văn phòng: - Tòa nhà Ngọc Khánh Plaza, tòa nhà nằm tại mặt tiền số 1 Phạm Huy Thông, Ba Đình, Hà Nội. Ngọc Khánh Plaza là toà văn phòng tiêu chuẩn hạng B. Với lợi thế về hạ tầng cơ sở và giao thông thuận tiện, toà nhà xứng đáng là nơi làm việc đáng mơ ước của những doanh nghiệp. - Mặt tiền tòa nhà nhìn thẳng ra hồ Ngọc Khánh, đảm bảo môi trường làm việc xanh và yên tĩnh. - Hệ thống 4 thang máy tốc độ cao. - Hệ thống điều hòa trung tâm. - Hệ thống cứu hỏa hiện đại, hệ thống báo cháy tự động được trang bị tại mỗi tầng văn phòng, mỗi căn hộ. - Hệ thống an ninh 24/24h, luôn luôn có bảo vệ túc trực an ninh và khắc phục sự cố trong tòa nhà. - Hệ thống mạng Internet tốc độ cao. Khách hàng có nhu cầu tìm kiếm văn phòng đẹp, giá ưu đãi trên địa bàn Hà Nội. Xin vui lòng liên hệ: Hotline: Thuỳ Dung office HN: 0365051482Call/Sms/Zalo). Email: thuydungofficehn@gmail.com Cam kết không thu phí khách hàng, miễn phí 100% phí tư vấn, hỗ trợ khách hàng tối đa tới khi tìm được văn phòng ưng ý nhất. Xin cám ơn quý khách hàng đã đọc tin!

Xem thêm

Liên hệ:

036 505 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

63 triệu/tháng

252 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Ngọc Khánh Plaza, P. Phạm Huy Thông, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Thùy Dung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng toà Ngọc Khánh Plaza, DT 450m2 có cắt lẻ, giá chỉ 250.000đ/m2/th, view hồ mát mẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.