Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng tại tòa nhà D2 Giảng Võ các diện tích 20m - 40 - 60 - 120m2 giá chỉ 350.000đ/m²

Ngày đăng: 03/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê văn phòng tại tòa nhà D2 Giảng Võ vị trí trung tâm, giá chỉ 350.000đ/m². Địa chỉ: Tòa nhà D2 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội. Giá thuê: Chỉ 350.000đ/m² Rẻ nhất khu vực trung tâm. Diện tích linh hoạt: Phù hợp nhiều nhu cầu sử dụng. Liên hệ ngay: Khon chin khong bon sau ba ba sau bay bay. Ưu điểm nổi bật: Vị trí đắc địa: Nằm trên mặt đường Giảng Võ, khu vực trung tâm quận Ba Đình dễ dàng kết nối với các quận nội thành. Tòa nhà chuyên nghiệp: Cao ốc hiện đại, sang trọng, có đầy đủ hệ thống thang máy, bảo vệ 24/7, điều hòa trung tâm. Không gian làm việc đầy đủ tiện nghi: Văn phòng sáng, thoáng, đã trang bị sẵn nội thất cơ bản. An ninh và dịch vụ tốt: Vệ sinh, bảo trì tòa nhà chuyên nghiệp, môi trường làm việc yên tĩnh và sạch sẽ. Phù hợp với nhiều mô hình doanh nghiệp: Công ty khởi nghiệp, văn phòng đại diện, công ty. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu văn phòng tại khu vực trung tâm với mức giá cực kỳ hấp dẫn! Liên hệ ngay để xem văn phòng và được tư vấn chi tiết!. Liên hệ điện thoại: 0904272812

Xem thêm

Liên hệ:

090 427 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

42 triệu/tháng

3 WC
120 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư D2 Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
HH

Huong Hoang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng tại tòa nhà D2 Giảng Võ các diện tích 20m - 40 - 60 - 120m2 giá chỉ 350.000đ/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.