Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà mặt phố Thái Thịnh diện tích 737m2, chia cắt linh hoạt

Ngày đăng: 28/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà mặt phố Thái Thịnh diện tích lớn, vị trí trung tâm. Địa chỉ: Mặt phố Thái Thịnh Đống Đa, Hà Nội. Tổng diện tích cho thuê: 737m². Tầng 1: 323m². Tầng 2: 414m². Thời gian bàn giao: 01/11/2025. Phương án giá thuê: Thuê cả tòa (737m²): 524.000đ/m²/tháng. Thuê lẻ: Tầng 1: 602.600đ/m²/tháng. Tầng 2: 471.600đ/m²/tháng. Tòa nhà có mặt tiền rộng, thang máy hiện đại, hạ tầng đồng bộ, an ninh đảm bảo. Phù hợp làm showroom, ngân hàng, trung tâm đào tạo, văn phòng đại diện, thương hiệu lớn. Liên hệ: 0862236425Mỹ) để được hỗ trợ chi tiết và xem mặt bằng thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

086 223 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

169,25 triệu/tháng

323 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Thái Thịnh, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
MD

My Dang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà mặt phố Thái Thịnh diện tích 737m2, chia cắt linh hoạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.