Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà mặt phố Xuân Thủy-Cầu giấy - 350m2 -Mặt tiền 25m - giá 800k/m2/tháng - Lh 0878170458

Ngày đăng: 07/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHO THUÊ NHÀ MẶT PHỐ XUÂN THỦY CẦU GIẤY MẶT TIỀN KHỦNG 25M Vị trí đắc địa mặt phố Xuân Thủy, trung tâm quận Cầu Giấy, khu vực đông dân cư, gần nhiều trường đại học lớn, lưu lượng người qua lại cực lớn, kinh doanh sầm uất ngày đêm. Diện tích: 350m2 Mặt tiền: Rộng 25m hiếm có trên thị trường Giá thuê: Chỉ 800.000đ/m2/tháng Trạng thái: Bàn giao ngay Có thể thuê lẻ theo nhu cầu Phù hợp mọi mô hình: showroom, siêu thị, thời trang, nhà hàng, ngân hàng... Liên hệ trực tiếp: 0878170458 để được tư vấn và xem mặt bằng nhanh chóng!

Xem thêm

Liên hệ:

087 817 ****

Vị trí bản đồ

280 triệu/tháng

1 PN, 1 WC
350 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LC

Lương Văn Chuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà mặt phố Xuân Thủy-Cầu giấy - 350m2 -Mặt tiền 25m - giá 800k/m2/tháng - Lh 0878170458 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.