Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê mặt bằng lê văn lương

Ngày đăng: 30/03/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trục Lê Văn Lương khu vực đông dân cư, nhiều văn phòng, kinh doanh sầm uất, phù hợp showroom, trung tâm, văn phòng... THÔNG TIN Diện tích: 518m² (Tầng 3 L3-08) Giá thuê: 13 USD/m²/tháng (~325.000 VNĐ/m²) Tiền thuê: ~168.350.000 VNĐ/tháng PHÍ DỊCH VỤ Có điều hòa: 156.000 VNĐ/m² ~80.808.000 VNĐ Tổng: ~249.158.000 VNĐ/tháng Tách điều hòa: 108.000 VNĐ/m² ~55.944.000 VNĐ Tổng: ~224.294.000 VNĐ/tháng LIÊN HỆ Hồng Na 0988663908 sanvanphong123@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

098 866 ****

Vị trí bản đồ

168,35 triệu/tháng

518 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Mặt bằng - cửa hàng - ki ốt
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê mặt bằng lê văn lương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.