Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê hàm cá mập - mặt bằng kinh doanh số 1 Việt Nam

Ngày đăng: 17/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm mặt bằng kinh doanh số 1 Việt Nam. Vị trí: Phố Đinh Tiên Hoàng tòa Hàm Cá Mập cũ, trung tâm Thủ đô, biểu tượng ngay bên Hồ Gươm. Tầng 1: 198m² Giá thuê: 3,925 triệu/m²/th. Tầng 2 5: 218m²/sàn Giá thuê: 2,093 triệu/m²/th. Mặt tiền: 17m, lô góc siêu đẹp, Tầm view Panorama ôm trọn Hồ Hoàn Kiếm. Ưu thế nổi bật: Vị trí kim cương. 3 Mặt tiền thuộc tuyến phố đắt nhất Việt Nam. Mặt bằng số 1 tại Hà Nội và Việt Nam. Nơi hội tụ các thương hiệu lớn trên thế giới. Liên hệ để được tư vấn chi tiết: 0973031687

Xem thêm

Liên hệ:

097 303 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

778,14 triệu/tháng

198 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Mặt bằng - cửa hàng - ki ốt
Địa chỉ
Đ. Đinh Tiên Hoàng, P. Phan Chu Trinh, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
BA

Bùi Hà Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê hàm cá mập - mặt bằng kinh doanh số 1 Việt Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.