Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê 351.5m2 cửa hàng/văn phòng tại TTTM cao cấp Green Diamond, 93 Láng Hạ, Hà Nội

Ngày đăng: 02/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đẳng cấp tại trung tâm Hà Nội? Chúng tôi cho thuê mặt bằng thương mại tầng 2 tại Trung tâm thương mại Green Diamond (https://greendiamond.vn), tòa nhà 27 tầng sang trọng với 324 căn hộ cao cấp và nhiều tiện ích hiện đại. 1. Thông tin chi tiết: - Diện tích: 351,5 m², mặt bằng vuông vắn, liền mạch. - Tình trạng: Mới nhận bàn giao, chưa qua sử dụng. - Trang bị: Đã hoàn thiện sàn, tường, trần, hệ thống điều hòa trung tâm, PCCC đạt chuẩn. - Không gian: 2 mặt thoáng lắp kính tấm lớn, không gian sáng, sang trọng, dễ dàng thiết kế theo nhiều mục đích. - Giao thông nội khu: 2 thang cuốn, 5 thang máy, 2 thang hàng thuận tiện di chuyển người và hàng hoá. - Đỗ xe: 4 tầng hầm rộng rãi cho cả ô tô và xe máy. 2. Ưu thế vượt trội: - Nằm tại vị trí vàng, khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện. - Nằm trong tổ hợp trung tâm thương mại, căn hộ cao cấp, lượng cư dân và khách hàng tiềm năng lớn. - Mặt bằng chiếm trọn 1 góc toà nhà, đủ yên tĩnh để làm văn phòng, đủ rộng rãi để kinh doanh nhiều ngành hàng khác nhau từ thời trang, mỹ phẩm, điện máy đến phòng tập, spa, nhà hàng. 3. Điều kiện hợp đồng chính: - Giá thuê: 470.000 đồng/m²/tháng (chưa gồm VAT & phí dịch vụ). - Thời hạn hợp đồng: 05 năm, có thể gia hạn, miễn tiền thuê trong 01 tháng cải tạo. - Thanh toán: Đặt cọc 3 tháng tiền thuê, thanh toán tiền thuê 3 tháng/lần. Liên hệ trực tiếp với chủ nhà để được tư vấn và xem mặt bằng trực tiếp theo số điện thoại 0906066226 Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu không gian kinh doanh đẳng cấp tại một trong những trung tâm thương mại hiện đại và tiềm năng nhất Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

090 606 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

165,21 triệu/tháng

351.5 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Mặt bằng - cửa hàng - ki ốt
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Green Diamond 93 Láng Hạ, P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
H

Hanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê 351.5m2 cửa hàng/văn phòng tại TTTM cao cấp Green Diamond, 93 Láng Hạ, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.