Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê mặt bằng siêu đẹp thành thái, cầu giấy

Ngày đăng: 21/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: đường Thành Thái, phường Dịch Vọng, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Vị trí trung tâm, gần công viên Cầu Giấy, nhiều tòa văn phòng lớn, dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi. Diện tích: 300m² tầng 1, thiết kế vuông vắn, dễ bố trí công năng. Mặt tiền: 13m, thoáng rộng, tầm nhìn đẹp. Phù hợp: Kinh doanh showroom, siêu thị, ngân hàng, trung tâm đào tạo, văn phòng công ty Giá thuê: 130 triệu đồng/tháng ( 433.000 VNĐ/m²/tháng). Liên hệ: Hồng Na 0988663908

Xem thêm

Liên hệ:

098 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

130 triệu/tháng

300 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Mặt bằng - cửa hàng - ki ốt
Địa chỉ
Đ. Thành Thái, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê mặt bằng siêu đẹp thành thái, cầu giấy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.