Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê mặt bằng kinh doanh Hoàng Quốc Việt

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Mặt đường Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Diện tích: 360m². Mặt tiền: Rộng 18m, vỉa hè thoáng 810m, đỗ xe thuận tiện. Giá thuê: 625.000đ/m²/tháng (25$/m²/tháng). Tổng giá thuê: Khoảng 225 triệu đồng/tháng (chưa gồm VAT và phí dịch vụ nếu có). Phù hợp làm showroom, nhà hàng, ngân hàng, văn phòng giao dịch,... Liên hệ: Hồng Na 0988663908

Xem thêm

Liên hệ:

098 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

225 triệu/tháng

360 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Mặt bằng - cửa hàng - ki ốt
Địa chỉ
Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Tân, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê mặt bằng kinh doanh Hoàng Quốc Việt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.