Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê mặt bằng nhận diện mặt phố Nguyễn Chí Thanh 230m2 mặt tiền 6m giá thuê hợp lý 0913319386

Ngày đăng: 09/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NGUYỄN CHÍ THANH DIỆN TÍCH 230M MẶT TIỀN 6M GIÁ CHỈ 69 TRIỆU/THÁNG Thông tin chi tiết: Vị trí: Mặt phố Nguyễn Chí Thanh, quận Đống Đa, Hà Nội đoạn đường sầm uất, giao thông thuận tiện, gần Vincom Nguyễn Chí Thanh, nhiều toà văn phòng, ngân hàng, khu dân cư cao cấp. Diện tích sử dụng: 230m² Mặt tiền: 6m, rộng rãi, dễ làm biển hiệu quảng cáo Kết cấu: Mặt bằng thông sàn, không cột, vuông vắn, dễ bố trí không gian Hiện trạng: Mặt bằng sạch sẽ, trần cao, đã có hệ thống chiếu sáng, sàn đẹp, sẵn sàng bàn giao Giá thuê: 69 triệu/tháng (tương đương 300.000đ/m²) Phù hợp làm: Showroom, thời trang cao cấp, mỹ phẩm, spa, phòng khám, salon, văn phòng giao dịch, trung tâm đào tạo, siêu thị mini... Ưu điểm nổi bật: Khu vực kinh doanh sôi động, dân cư đông đúc, lượng người qua lại lớn cả ngày lẫn đêm Gần nhiều ngân hàng, tòa nhà văn phòng, trường học Mặt tiền đẹp dễ thu hút khách hàng Có chỗ để xe máy, ô tô thuận tiện Hợp đồng lâu dài, pháp lý rõ ràng Phù hợp cho các mô hình cần: - Thuê nhà mặt phố chính chủ. - Thuê nhà mặt phố rộng rãi dễ kinh doanh. - Thuê nhà mặt phố. - cho thuê mặt bằng kinh doanh cafe - thuê mặt bằng kinh doanh cafe Showroom thời trang, mỹ phẩm, điện thoại. Spa, thẩm mỹ viện, nha khoa, nhà hàng. Văn phòng công ty, trung tâm đào tạo, công nghệ, IT. Phòng khám tư nhân, trung tâm logistics nhỏ. Studio, ảnh viện, phòng làm nail cao cấp. Ưu điểm nổi bật: Nhà thông sàn, không vướng cột tối ưu công năng sử dụng. Có thang máy hiện đại, tiện lợi di chuyển giữa các tầng. Chính chủ, hợp đồng lâu dài, pháp lý minh bạch. Vị trí trung tâm kinh doanh gì cũng ra tiền. LH: 0913319386 0913319386 chuyên mặt bằng kinh doanh.

Xem thêm

Liên hệ:

091 331 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

69 triệu/tháng

230 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Mặt bằng - cửa hàng - ki ốt
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. Ngọc Hà, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TN

Tinh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê mặt bằng nhận diện mặt phố Nguyễn Chí Thanh 230m2 mặt tiền 6m giá thuê hợp lý 0913319386 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.