Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà xưởng 900m² trạm điện riêng pccc đầy đủ giá chỉ 63 triệu -vĩnh cửu, đồng nai

Ngày đăng: 11/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

X373 + Diện tích nhà xưởng: 900m², xây dựng kiên cố, cao ráo, thoáng mát. + Nền Epoxy sạch đẹp, chịu tải tốt, phù hợp sản xuất và làm kho. + Hệ thống PCCC vách tường đã thẩm duyệt, an toàn theo tiêu chuẩn. + Trạm điện riêng 320 KVA, đáp ứng tốt nhu cầu sản xuất công suất lớn. + Đường xe container ra vào thuận lợi, dễ dàng vận chuyển hàng hóa. + Ngành nghề phù hợp: may mặc, thực phẩm, kho bãi, điện tử, ngành nghề sạch không bụi bẩn. Lợi thế vị trí giao thông kết nối đa chiều: Hạ tầng khu vực phát triển, nằm trong vùng công nghiệp tập trung, dễ tuyển lao động. Giá cho thuê cực hấp dẫn: chỉ 63 triệu/tháng (70.000đ/m²) còn thương lượng cho khách hàng thiện chí. * Qúy anh/chị quan tâm hãy liên hệ ngay Quang Vinh 0931760777 * Chuyên môi giới mua bán cho thuê kho xưởng trong & ngoài KCN, uy tín tận tâm chuyên nghiệp. * Mục tiêu: Tất cả vì sự hài lòng của khách hàng thân yêu. ________________________________________ CÔNG TY BẤT ĐỘNG SẢN CÔNG NGHIỆP LỘC PHÁT D7/2 KP4 P. Tân Hiệp TP. Biên Hòa Đồng Nai

Xem thêm

Liên hệ:

093 176 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

63 triệu/tháng

1 WC
900 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. 768, X. Thiện Tân, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
NV

Nguyễn Quang Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà xưởng 900m² trạm điện riêng pccc đầy đủ giá chỉ 63 triệu -vĩnh cửu, đồng nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.