Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà máy độc lập PCCC tự động nghiệm thu tại Văn Giang - Hưng Yên, DT: 5000m2 10000m2

Ngày đăng: 28/02/2025

4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà máy độc lập tại trục 379 Văn Giang - Hưng Yên.
- Tổng diện tích nhà máy 17000m2.
- Diện tích kho xưởng 9500m2 thiết kế 2 xưởng mỗi xưởng 4750m2 (có cho thuê lẻ).
- Nhà văn phòng 325m2/sàn (2 sàn).
- Trạm điện 1500kva.
- Hợp đồng dài hạn.
- Hệ thống PCCC tự động nghiệm thu.
- Pháp lý chuẩn.
Giá chỉ 86.122đ/m2/tháng (đã bao gồm VAT).
Liên hệ: 0819940000.

Xem thêm

Liên hệ:

081 994 ****

Vị trí bản đồ

818,14 triệu/tháng

9.500 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà máy độc lập PCCC tự động nghiệm thu tại Văn Giang - Hưng Yên, DT: 5000m2 10000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.