Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà xưởng KCN Trảng Bàng, Tây Ninh 33.576m²

Ngày đăng: 08/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà xưởng KCN Trảng Bàng, Tây Ninh 33576m2. Thông tin chi tiết. Vị trí: Khu Công Nghiệp Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh. Tổng diện tích khuôn viên: 33.576m² (thời hạn sử dụng đất đến năm 2046, trả tiền hằng năm). Diện tích xây dựng: 11.515m², bao gồm: Xưởng sản xuất: 11.515m². Giá bán: 3 triệu USD. Giá thuê: 78.459đ/m²/tháng. Tiện ích & hạ tầng. Kết cấu nhà xưởng kiên cố, đạt tiêu chuẩn sản xuất công nghiệp. Hệ thống điện, nước, PCCC đầy đủ. Đường nội bộ rộng, xe container ra vào thuận tiện. Nằm trong KCN Trảng Bàng vị trí thuận lợi, hạ tầng hoàn chỉnh. Phù hợp nhiều ngành nghề: Sản xuất, kho bãi, logistics. Để biết thêm thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: CTY TNHH MTV Quý Lộc Vượng. Hotline: 0931769444 Website: https://nhaxuongchinhchu.vn

Xem thêm

Liên hệ:

093 176 ****

Vị trí bản đồ

2,63 tỷ/tháng

33.576 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà xưởng KCN Trảng Bàng, Tây Ninh 33.576m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.