Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng 900m2 Xa Lộ Hà Nội, Phường Trường Thọ, Thủ Đức

Ngày đăng: 26/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Cho thuê kho xưởng Võ Nguyên Giáp(Xa Lộ Hà Nội cũ), phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức. * Diện tích: 900m2. * Thiết kế: Kho sạch đẹp, mái cao thoáng 7m, có điện 3 pha, có cầu trục 5 tấn, trạm điện, nước máy, bảo vệ an ninh vòng ngoài miễn phí 24/24, xe container ra vào 24/24, khuôn viên rộng rãi,... * Thích hợp làm kho chứa hàng hoá, lưu kho bãi, sản xuất cơ khí, gia công. * Giá cho thuê chỉ: 110.000 VND/m2/th, còn thương lượng (chưa VAT). MTG. Liên hệ: 0901474283 gặp Bình Công Ty TTB Land em hỗ trợ xem kho xưởng trong ngày. Xin cảm ơn nhiều.

Xem thêm

Liên hệ:

090 147 ****

Vị trí bản đồ

99 triệu/tháng

900 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Trường Thọ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MB

Mr Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng 900m2 Xa Lộ Hà Nội, Phường Trường Thọ, Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.