Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho, nhà xưởng 500m2 tại Đường 18, Linh Chiểu, Thủ Đức, 85 nghìn / m2, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 12/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng tại Đường 18, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh. Khu kho, nhà xưởng này có diện tích rộng 500m2, xe tải lớn vào được. Phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Với mức giá 85.000đ/m2, đây là một lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian hoạt động hiệu quả và tiết kiệm chi phí. Điểm nổi bật: - Diện tích rộng rãi 500m2, dễ dàng bố trí các trang thiết bị và hàng hóa. - Giá cả hợp lý 85 nghìn / m2, mang lại giá trị tốt cho khách hàng. - Khu vực an ninh, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện đa khoa Hoàn Hảo, Bệnh viện đa khoa khu vực Thủ Đức. - Siêu thị Bách Hóa Xanh, WinMart + . - Công viên Bình Thọ, Công viên đường số 9. - Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Thủ Đức. Liên hệ chính chủ: 0988933472 ( Chị Hằng )

Xem thêm

Liên hệ:

098 893 ****

Vị trí bản đồ

42,5 triệu/tháng

500 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. 18, P. Linh Chiểu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CH

Chị Hằng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho, nhà xưởng 500m2 tại Đường 18, Linh Chiểu, Thủ Đức, 85 nghìn / m2, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.