Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho đạt chuẩn gần KCNC quận 9

Ngày đăng: 19/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho - xưởng Q9 gần KCNC. - DT: 7500m, 10.000m2. - Sân bãi rộng, thoáng. - Có Pccc tự động nghiệm thu. - Nước cấp, nước thải. - Đường xe container ra vào. - Pháp lý đầy đủ. - Thích hợp làm xưởng sản xuất điện tử, may mặc,... Kho chứa hàng..... - Giá thuê: 143.000/m2/th. Có thương lượng. Ký hợp đồng dài hạn. LH: 0971079337

Xem thêm

Liên hệ:

097 107 ****

Vị trí bản đồ

1,07 tỷ/tháng

7.500 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0971079337

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho đạt chuẩn gần KCNC quận 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.