Tin đăng đã hết hạn.

Xưởng Phú Lợi, Thủ Dầu Một 2600m2 đường xe cont, đầy đủ giấy tờ, xuất VAT

Ngày đăng: 02/04/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cho thuê xưởng Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, BD. DT xưởng: 2.600m2. Đường container. Trạm điện: 1000kw, 800kw và 560kw. Đầy đủ giấy tờ, xuất VAT. Cho thuê kho không sản xuất. Giá niêm yết: 85.000/m2 (cứ mỗi năm tăng 5%). Cọc 3 tháng, Hợp đồng lâu dài: 05 năm. Xưởng trống bàn giao ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

090 180 ****

Vị trí bản đồ

221 triệu/tháng

2.600 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
0

0901800338

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xưởng Phú Lợi, Thủ Dầu Một 2600m2 đường xe cont, đầy đủ giấy tờ, xuất VAT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.