Tin đăng đã hết hạn.

Xây xưởng theo yêu cầu diện tích từ 3500m2 chuẩn Châu Âu, TT TP Mới Bình Dương, 117.814,5 đ/tháng

Ngày đăng: 30/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Quỹ đất 33ha trong kcn thành phố mới bình dương - xây dựng theo chuẩn Châu Âu. Diện tích xây dựng từ 3500m2. Giá cho thuê từ 117.814,5 đ/m²/tháng. + Trần cao 8 - 10m. + Tường bao quanh. + Văn phòng từ 300m2. Pháp lý chuẩn chỉnh. PCCC tự động tiêu chuẩn mới nhất. Vị trí đắc địa. Sản xuất đa ngành nghề. Thời gian bàn giao: Q3/2026. Đặt cọc 6 - 12 tháng. Thanh toán linh hoạt. Liên hệ: 0906118639 - làm việc trực tiếp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 611 ****

Vị trí bản đồ

412,37 triệu/tháng

3.500 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Phú Tân, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ĐB

Đăng Ba

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xây xưởng theo yêu cầu diện tích từ 3500m2 chuẩn Châu Âu, TT TP Mới Bình Dương, 117.814,5 đ/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.