Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê diện tích xưởng tổng đất 50000m2. Nhà xưởng 27000m2 giá 91.581 đ/m²/th Tân Uyên Bình Dương

Ngày đăng: 22/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà xưởng Tân Uyên, Bình Dương(HCM). Tổng diện tích đất gần 5ha. Diện tích nhà xưởng: 2ha7 (27.000m2). Bao gồm 4 phần xưởng. Phân xưởng: 7750m2 + 6329m2 + 6872m2 + 6500m2. Có cho thuê lẻ theo yêu cầu. Nhà văn phòng 350m2. PCCC tự động, nghiệm thu chuẩn. Trạm điện: 2000kva. Tiếp nhận: Đa ngành nghề. Xưởng đã hoàn thiện, bàn giao liền. Giá thuê: 91.581 đ/m²/tháng, (còn thương lượng). Liên hệ: 0966238255

Xem thêm

Liên hệ:

096 623 ****

Vị trí bản đồ

2,47 tỷ/tháng

27.000 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê diện tích xưởng tổng đất 50000m2. Nhà xưởng 27000m2 giá 91.581 đ/m²/th Tân Uyên Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.