Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà xưởng 11.652m2 ở Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

Ngày đăng: 20/09/2024

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cho thuê nhà xưởng 11.652m² ở Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương.

Không có nhu cầu sử dụng cần cho thuê nhà xưởng như sau:
* Tổng diện tích: 21.794m²; diện tích xây dựng xưởng: 11.652m² gồm có:
+ Nhà xưởng 1: 7.200m².
+ Nhà xưởng 2: 4.320m².
+ Văn phòng xây dựng theo yêu cầu.
- Vị trí xưởng: Khánh Bình, Tân Uyên tỉnh Bình Dương.
- Xưởng được xây dựng cao ráo từ bê tông chắc chắn, tường nhà sơn nước sạch sẽ, chịu lực tốt, không gian rộng và thoáng, thích hợp cho nhiều ngành nghề.
- Xưởng trang bị sẵn điện 3 pha, hạ bình điện đầy đủ, nước sạch, kết nối internet dễ dàng, đường xe tải vào được đảm bảo cho hoạt động sản xuất.
+ Khu vực ngay trung tâm, có giao thông thuận lợi, an ninh tốt, dễ tuyển dụng lao động.
Có sân đậu xe tải, xe ra vào dễ dàng.
Giấy tờ đầy đủ.

* Giá cho thuê: 67.284 đ/m²/tháng.
Để biết thêm thông tin chi tiết về nhà xưởng cho thuê vui lòng liên hệ: Hotline: 0931 769 ***.
Hoặc truy cập Website để xem thêm các kho, xưởng khác: Https://nhaxuongchinhchu.vn/
Xem thêm

Liên hệ:

093 176 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,47 triệu/tháng

21.79 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà xưởng 11.652m2 ở Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.