Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng KCN Thạch Thất, Quốc Oai. Diện tích 1200m2

Ngày đăng: 22/02/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng KCN Thạch Thất - Quốc Oai diện tích 1200m2. - Nhà xưởng xây dựng theo tiêu chuẩn công nghiệp, xưởng Khung Zamin. Có đầy đủ hệ thống điện nước, điện 3 pha trạm biến áp công suất lớn. - Khuôn viên đường giao thông thuận tiện xe Container ra vào thoải mái. Hợp đồng dài hạn. Vào nhận xưởng được ngay. Cho thuê giá 90.000VNĐ/m2/th chưa Bao gồm VAT. Liên hệ: 0912998980

Xem thêm

Liên hệ:

091 299 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

108 triệu/tháng

1.200 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng KCN Thạch Thất, Quốc Oai. Diện tích 1200m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.